Tafuta

Nyumba ya chumba kimoja inauzwa Buswelu, Mwanza

video thumbnail
Buswelu, Mwanza
1 month ago
Sh. 330,000,000

Maelezo

NYUMBA 8 ZINAUZWA🔥
NYUMBA NI MPYAA KABISAA
⭐️CHUMBA SELF SEBULE NA JIKO ZIPO NANE
⭐️KILA NYUMBA INAITEGEMEA UMEME NA MAJI
⭐Fenced & Car parking
⭐Price 330ml mazungumzo yapo kidogo
📍NYUMBA ZIPO BUSWELU HALMASHAURI
⭐For more information contact us 👇

Call or WhatsApp 0678 930 126

GLORY TO GOD

Matangazo yanayofanana Buswelu, Mwanza

Nyumba ya vyumba vinne inauzwa Buswelu, Mwanza (1200 sqm)

Sh. 95,000,000

For Sale4 beds1,200 sqmhouse
  • Hati

Nyumba ya vyumba vinne inauzwa Buswelu, Mwanza (1200 sqm)

Sh. 95,000,000

For Sale4 beds1,200 sqmhouse
  • Hati

Nyumba ya vyumba vinne inauzwa Buswelu, Mwanza (1000 sqm)

Sh. 135,000,000

For Sale4 beds1,000 sqmhouse
  • Hati

  • Parking Space

  • Uzio

Nyumba ya vyumba vinne inauzwa Buswelu, Mwanza (1000 sqm)

Sh. 135,000,000

For Sale4 beds1,000 sqmhouse
  • Hati

  • Parking Space

  • Uzio

Nyumba ya vyumba vitatu inauzwa Buswelu, Mwanza (800 sqm)

Sh. 200,000,000

For Sale3 beds4 baths800 sqmhouse
  • Umeme

  • Fence ya Umeme

  • Chumba cha Msaidizi

Nyumba ya vyumba vitatu inauzwa Buswelu, Mwanza (800 sqm)

Sh. 200,000,000

For Sale3 beds4 baths800 sqmhouse
  • Hati

  • Umeme

  • Fence ya Umeme

Nyumba ya vyumba vitatu inauzwa Buswelu, Mwanza (800 sqm)

Sh. 200,000,000

For Sale3 beds4 baths800 sqmhouse
  • Umeme

  • Fence ya Umeme

  • Chumba cha Msaidizi

Nyumba ya vyumba vitatu inauzwa Buswelu, Mwanza (800 sqm)

Sh. 200,000,000

For Sale3 beds4 baths800 sqmhouse
  • Umeme

  • Fence ya Umeme

  • Chumba cha Msaidizi

Nyumba ya vyumba vitatu inauzwa Buswelu, Mwanza (800 sqm)

Sh. 200,000,000

For Sale3 beds800 sqmhouse
  • Hati

  • Fence ya Umeme

  • Chumba cha Msaidizi

Nyumba ya vyumba vitatu inauzwa Buswelu, Mwanza (800 sqm)

Sh. 200,000,000

For Sale3 beds4 baths800 sqmhouse
  • Umeme

  • Fence ya Umeme

  • Chumba cha Msaidizi

Nyumba (Furnished) ya vyumba vitatu inauzwa Buswelu, Mwanza (1000 sqm)

Sh. 300,000,000

For Sale3 beds1,000 sqmFurnishedhouse
  • Hati

  • Maji

  • Parking Space

Nyumba ya vyumba vitatu inauzwa Buswelu, Mwanza (800 sqm)

Sh. 200,000,000

For Sale3 beds4 baths800 sqmhouse
  • Hati

  • Umeme

  • Fence ya Umeme

Nyumba ya vyumba viwili inauzwa Buswelu, Mwanza

Sh. 30,000,000

For Sale2 bedshouse
    Nyumba ya vyumba vitano inauzwa Buswelu, Mwanza (1400 sqm)

    Sh. 185,000,000

    For Sale5 beds1,400 sqmhouse
    • Maji

    • Parking Space

    • Umeme

    Nyumba ya vyumba vitano inauzwa Buswelu, Mwanza (1400 sqm)

    Sh. 185,000,000

    For Sale5 beds1,400 sqmhouse
    • Maji

    • Parking Space

    • Umeme